MegaPort Outlet (MPO) là thiết bị giúp kết nối và lấy tín hiệu từ các đầu ra MegaPort Gateway được sử dụng trong thiết kế và xây dựng cơ sở hạ tầng .MPO hoạt động như một modem và là địa chỉ MAC cho phép dễ dàng kích hoạt và tắt phần mềm từ xa. Người tiêu dùng chỉ đơn giản là cắm vào và ngay lập tức được kết nối với một kết nối băng thông rộng thông qua hệ thống MegaPort. Ngoài ra, cài đặt nhiều MPOs cho phép khả năng cung cấp Home Networking. Tất cả điều này được thực hiện mà không có sự can thiệp vào các kênh truyền hình hiện tại hoặc các dịch vụ tương tác khác. Có thể giảm chi phí bảo trì xuống hầu như bằng không bằng cách loại bỏ chi phí của phần cứng modem và truy xuất, không có giải pháp băng thông rộng nào tốt hơn cho MDU.

 

Đặc Điểm Và Lợi Ích:

  • Cổng 10BaseT RJ-45 để kết nối khách hàng dễ dàng
  • Các cửa hàng có thể được cài đặt vĩnh viễn Loại bỏ nhu cầu về CPERetrieval
  • Địa chỉ MAC để có thể kích hoạt từ xa hoặc hủy kích hoạt
  • Có thể nâng cấp phần mềm từ xa
  • Giải pháp Khách sạn lý tưởng

Thông số kỹ thuật Điện

Tiêu thụ điện năng

10BaseT

Adapter nguồn ngoài, đầu ra 110 VAC 220 VAC, đầu ra 5 W

Up-Stream

Loại điều chế

QPSK

Tốc độ truyền

3,0 Msym / giây

Dải tần số

5-32 MHz

Mức truyền dẫn

48 dBmV, mức TX tự động và điều chỉnh rộng rãi TX

Down-Stream

Loại điều chế

16/64/256 QAM

Tốc độ truyền

Tối đa 6 Msym / giây

Dải tần số

48-56 MHz, 64-76 MHz, 48-860 MHz

Nhận phạm vi

-10 đến +40 dBmV

Tự động quét tần số (MPO)

Mỗi 250 KHz ở dải tần số

Tự động quét tần số (Agile MPO)

48-860 MHz Mỗi 250 KHz

Giao diện vật lý

Coax (Tivi, IN)

  • "F" Female

10BaseT

Ổ cắm RJ-45

Khoảng cách

 

Giữa Gateway đến Farthest MPO

5.000 m (16.405 feet)

Tiêu chuẩn

10BaseT

802.3 Full Duplex, Auto MDIX, Hỗ trợ Tối đa 16 thiết bị Ethernet

Kích thước

(H x W x D)

1,75 x 2,75 x 4 15/32 inch. 4,2 x 7 x 11,4 cm

Cân nặng

200 gr, 0,2 kg

Thông số môi trường

Nhiệt độ hoạt động

0 ° đến 40 ° C

 

Nhiệt độ không hoạt động

-25 ° đến 70 ° C

Chứng nhận

UL, LE, FCC, ICES

 

Sản phẩm liên quan