* Truyền tín hiệu video HDMI lên đến 2km-10km so với một sợi cáp quang,  Hỗ trợ độ phân giải video lên đến 1920 * 1080P @ 60Hz, tín hiệu 3D;

* Thiết bị nhỏ gọn, dễ dàng sử dụng.

HDMI 1

* Truyền tín hiệu video HDMI lên đến 2km-10km so với một sợi cáp quang;
* Hỗ trợ độ phân giải video lên đến 1920 * 1080P @ 60Hz, tín hiệu 3D;
* Hỗ trợ truyền tín hiệu RS232 đơn, tốc độ truyền tự tương thích;
* Hỗ trợ sao chép EDID, có thể phù hợp với thiết bị hiển thị nhiều loại;
* Thiết bị phát hỗ trợ một đầu ra kênh HDMI phát nội bộ;
* Thiết bị nhận (Receiver) hỗ trợ hai đầu ra kênh HDMI ;
* Tuân theo chuẩn HDMI 1.3 và HDCP 1.2;
* Tính tương thích cao, có thể tự động kết hợp nguồn và thiết bị hiển thị;
* Tích hợp hệ thống điều chỉnh tự động, làm cho hình ảnh mịn, rõ ràng và ổn định;
* Tích hợp hệ thống bảo vệ ESD;
* Đơn giản để cài đặt, plug and play;HDMI-and-RS-232-Serial-Over-Fiber-Transmitter (1)

HDMI-and-RS-232-Serial-Over-Fiber-Receiver

Parameter Description
Video Standards HDMI 1.3; HDCP 1.2
Maximum pixel clock 165MHz
Maximum data rate 6.75Gbps
Resolution range Up to 1920X1080P@60Hz
Connector Female HDMI type A
Impedance 100Ω
RS232 Interface DB9 socket
Signal direction Unidirectional
Baud rate Self-adaptive, Max:115200bps
Data bits 8
Optical fiber Interface SFP model – LC connector
Fiber type Single-mode
Wavelength Single-mode 1310nm
Interface bandwidth 10Gbps
Transmission distance Single-mode fiber: standard 2km;maximum 10km
Other Power supply The power adapter: DC 5V/2A
Power dissipation MAX 5W
Temperature Operating: -5℃ ~ +70℃
Humidity Operating: 5% ~ 90%
Dimension 165*80*30mm
The warranty 1 year free warranty

 

HD2

HD1

Sản phẩm liên quan